![](https://thailandtoday2020news.com/wp-content/uploads/2023/12/S__13123632-1024x1366.jpg)
มอบแจกันช่อดอกไม้ ให้แก่ ดร.นพ.เปรมศักดิ์ เพียยุระ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลปิยะเวชช์ กรุ๊ป
เมื่อวันที่ 26 ธันวาคม 2566 ที่ผ่านมา หม่อมราชวงค์ปณิธาน จรูญโรจน์ มอบหมายให้ นายแพทย์ พีรเชษฐ์ ภู่สันติสัมพันธ์ เป็นผู้ประสานงานนำส่งมอบแจกันดอกไม้ ดร.นพ.เปรมศักดิ์ เพียยุระ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลปิยะเวชช์ กรุ๊ป เป็นบุคล ที่ทำคุณประโยชน์ให้แก่สังคมเสมอมา จึงเห็นควรแก่การได้รับ แจกันช่อดอกไม้
![](http://thailandtoday2020news.com/wp-content/uploads/2023/12/S__13123632-1-768x1024.jpg)
![](http://thailandtoday2020news.com/wp-content/uploads/2023/12/S__13123598-727x1024.jpg)